JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA :
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI\

~ (LAURENT MUHUMBA COSTANTINE)

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUN A MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHUO CHA
WILAYA UKEREWE (DVTC)

MAELEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI

1. Unafahamishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na chuo tajwa hapo juu katika Fani
ya ELECTRICAL INSTALLATION Katika ngazi ya kwanza (Level one) mwaka wa
kwanza.

2. Mafunzo yatachukua muda wa miaka miwili mpaka mitatu ( 2-3)

3. Chuo kitafunguliwa rasmi tarehe §%/0 /202 .

4. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini wako kwamba
unakubali fani uliyopangiwa

5. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini wako kwamba
unakubali nafasi ya mafunzo uliyopangiwa

6. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua

7. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo

8. Unatakiwa kununua vifaa vilivyoambatanishwa na barua hii kwa matumizi yako
chuoni

9. Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama kilivyoambatanishwa na barua hii

10. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyo tajwa hapo juu.
Lipa mapema ili uweze kusajiliwa. Fedha ikishalipwa hairudishwi. Kama fedha za
tahadhali (Caution Money) hazikutumika zitarudishwa

11. Nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki moja baada ya tarehe ya

kufungua chuo
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CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI UKEREWE DVTC

MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA NA MAHITAJI MUHIMU KWA WANAFUNZI
WA MWAKA WA KWANZA 2024 KATIKA FANI ZA DSCT, EL, MB, PPF,

SN MCHANGANUO BWENI KUTWA MAELEZO ZIADA
1. | Ada ya Mafunzo 120,000 60,000 Unaweza kulipa nusu au
yote kwa mwaka
& MICHANGO MINGINE
i Tshirt 20,000/= 20,000l/=
ii. Tahadhari/Uchakavu | 20,000/= 20,000l/= HAITAREJESHWA
i, Kitambulisho 5,000/= 5,000/=
iv. _ Chai 0 10,000/=
V. Nembo ya Chuo 5,000/= 5,000/=
vi. Michezo 10,000/= 10,000/= | Italipwa nusu kila
muhula
vii.  Mahafali i italipwa
MOO an)omuhula wa pili Ofisi ya
Msajili
Jumla ya Michango mingine 60,000/= | 70,000/=
Jumla Kuu 1+2 180,000/= | 130,000/= | Ilipwe yote kupitia
Control Namba
utakayopewa ofisi ya
Mhasibu
MUHIMU:

Mwanafunzi aje na mahitaji yafuatayo:-
1. Suruali mbili ziwe za rangi ya Navy Dark Blue material ya ‘isteem’ yenye vipimo

vifuatavyo kwa chini inch 15 upana na zinazogusa viatu kama kiambatanisho
kinavyoonesha.

2. Mashati mawili meupe ya ‘tetron’ ya mikono mifupi

3. Sweta ya rangi ya ‘navy dark blue’ kama kiambatanisho kinavyoonesha.

4, Overall ya rangi ya ‘dark blue material’ ya ‘tacron’ na ‘over coat’ kwa fani ya
ushonaji kama kiambatanisho kinavyoonesha.

5. Viatu vyeusi vya usalama kazini (Safety Boot) nyeusi kama kiambatanisho

kinavyoonesha.

7. Madaftari 10 counter Quire 2, kalamu , penseli na Compass

8. Nguo za michezo (Track suit dark blue na raba nyeupe)

9. Vifaa kama Shuka za rangi Light Blue, Ndoo, Ndala, Vijiko, sahani na vinginevyo kwa

mwanafunzi wa bweni
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% Kiambatanisho B: kiatu cha
Kiambatanisho A: SURUALI usalama kazini (Safety Boot)

AT

Kiambatanisho D: Overall
Kiambatanisho C: Sweta la

dark blue

Kiambatanisho E: Ream Paper (Double 4)
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10. Aje na Ream Paper Double A moja (1) kama kiambatanisho kinavyoonesha.

11. Aje na BIMA ya afya ya NHIF au aje na Tsh 50,400 kwa ajili kulipia na ipelekwe
kwa mratibu wa bima chuoni. HAUTAPOKELEWA KAMA HUTATEKELEZA
(Bweni / Kutwa)

12.Ada ya mtihani wa taifa Tsh 25,000 (Italipwa muhula wa pili)
13.Fani ya Bomba na Umeme waje na Majembe
14.Fani ya Ujenzi na Ushonaji waje na Fyekeo
15 Rancta WE uni% e ’?m%q.
IMETOLEWA NA

e

MKUU WA CHUO
UKEREWE DISTRICT VOCATIONAL TRAINING CENTRE
202 /2
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VETA DECLARATION FORM-1F
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
FOMU YA KUKUBLI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

a) MWANACHUO

I i i e s s TR SRR AR ninakubali nafasi ya
mafunzo katika fani niliyopangiwa pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za

chuo ambazo nimezisoma na kuzielewa vizuri

wa mtajwa hapo juu nathibitisha kuwa nitamdhamini na nitamlipia gharama
zote za mafunzo ikiwa ni ada na gharama nyingine kama ilivyoelekezwa katika
maelekezo ya kujiunga na chuo pamoja na nauli ya kwenda chuoni na kurudi
nyumbani wakati wote wa mafunzo na baada ya kuhitimu mafunzo.
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